Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผ้าม่านหน้าต่างประตูจำเป็นไหมคะว่าควรจะยาวถึงพื้น ร้านผ้าม่านแนะนำมาแบบนี้ [แจกกีบ]... ติดต่อทีมงาน

คือไม่รู้ว่าแต่ละบ้านจำเป็ฯไหมว่าผ่าม้านหน้าต่างจะต้องยาวระถึงพื้น ทั้งๆที่ หน้าต่างความกว้างไม่ได้กว้างถึงระดับพื้นสักเท่าไหร่

และจำเป็นไหมคะที่ผ้าม่านถ้าเป็นชั้นล่างควรจะใช้ผ้าแบบเดียวกันทั้งหมด

พอดีร้านที่ให้มาประเมินเค้าแนะนำมาแบบนี้น่ะค่ะ
ยังไงรบกวนผู้รุ้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบานช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วยค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ
ขอบหน้าต่างจะอยู่ระดับเอว หรือสะโพกประมาณนี้อะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 54 12:53:47

จากคุณ : vivian
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 12:50:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com