Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาขอความช่วยเหลือครับ กับเหล็กดัด ลายสุดฮิต ห้องชายคา ติดต่อทีมงาน

มาเที่ยวนี้ แวะมาขอ ความช่วยเหลือ จากพี่ๆ น้องๆ ห้องชายคาครับ

พอดีคน รู้จัก เขาอยากทำเหล็กดัด ลาย ยอดนิยม แบบ นี้นะครับ

พอดีเขามาให้ผม หาคนทำให้ เราก้ไม่รู้จะไปหา ใคร

จริงๆ ผมอยู่ ในวงการ ประตูหน้าต่าง ก็รู้จักคนเยอะพอสมควรครับ

แต่พอถึงเรื่องเหล็กดัด นี่ จนปัญญา จริงๆ ครับ เพราะคนที่รู้จัก

ก็ทำงานเห็นแล้ว ไม่เข้าตาครับ ก็เลยจะมารบกวน ถาม พี่ๆ น้องๆว่า

ใช้เหล็กดดัด ร้านไหน กันบ้างครับ ราคาเป็นอย่างไร  สถานที่ที่จะติดตั้ง

อยู่แถว แยกสะพานควาย- สุทธิสารครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นครับ

จากคุณ : systemdoor
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 19:16:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com