Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Daikin FTE หรือ Mitsu Econo ดีคะ ติดต่อทีมงาน

ติดห้องนอน 18000 btu
ห้องรับแขก 12000 btu
ระหว่าง daikin FTE กับ Mitsu Econo ควรเป็นตัวไหนดีคะ
จริงๆ ก็มอง daikin ไว้ เพราะราคาถูกกว่า แต่ได้ยินว่า อะไหล่แพงกว่า วัสดุสู้ mitsu ไม่ได้ ล้างยาก มีน้ำขัง รับประกันคอยเย็น แค่ปีเดียว (mitsu 3 ปี)
เลยเริ่มลังเลค่ะ
เพราะงบน้อยแต่กลัวปัญหาระยะยาว เลยเลือกไม่ถูกค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : wann
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 54 15:32:34 A:10.17.32.92 X:124.122.30.196 TicketID:303268

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com