Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ LCDหรือLED ที่ดู Free Tv ชัดๆหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำ LCDหรือLED ที่ดู Free Tv ชัดๆหน่อยครับ พอดีกำลังจะตัดสินใจซื้อครับ เอาแบบที่ดูชัดๆไม่เน้นการดู DVD หรือ บูเลย์ แบบง่าต้องการดู 3 5 7 9 =ชัดๆนะครับ ของผมใช้ ดาวเทียม PSI ครับ ช่วยแนะนำ แบบ 32 นิ้วกับ 42 นิ้วครับ ขอบคุณครับ อยากซื้อจริงแต่กัวไม่ชัดเพราะว่าไปลองที่ไหนก็ไม่มีให้ลองช่องธรรมดาเลย มีแต่ชอบเปิดแผ่นอย่งเดียว ขอบคุณครับ

จากคุณ : toony
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 54 22:45:15 A:124.122.179.46 X: TicketID:239368

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com