Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้รู้ ช่วยให้คำแนะนำด้วยค่ะ เรื่อง การวางอาบอาบน้ำค่ะ ติดต่อทีมงาน

คอนโดที่ซื้อไว้ ใช้อ่างอาบน้ำ ติดกระจกรอบเหมือนโรงแรม

แต่เพื่อนๆ ส่วนใหญ่ แนะนำให้เอาออก ติดกระจก เพราะมีปัญหาเยอะมาก

หนึ่งในนั้น น่าจะมาจากการวางอ่าง

อยากเรียนปรึกษาผู้รู้ในห้องชายคา ว่าถูกต้องไหมค่ะ
Project manager แจ้งว่า ได้วางตามแบบที่cotto แนะนำแล้ว
และเราสามารถตรวจสอบได้ยังไงค่ะ
เพราะจะเห็นก็ต่อเมื่อ ต้องรื้อ

นี่เป็นภาพที่ได้จากเพื่อนที่รื้อ แล้วไปขอให้เค้าถ่ายรูปไว่ให้ค่ะ
น่าจะมีเพื่อนในห้องนี้ ซื้อคอนโดแบรด์นี้หลายคน เพราะเคยมีคนมาลงเรื่องDefect  ตามสโลแกน คอนโดติดรถไฟฟ้า

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 54 01:22:31

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 54 01:22:20

จากคุณ : แหวนใสใส
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 54 01:22:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com