Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านหลัง(ไม่)เล็กภาคสอง (แปลนบ้านและสวนครับ) ติดต่อทีมงาน

มาแล้วครับ  ขอโทษที่ให้บางท่านรอนานหน่อยครับ  จากกระทู้แรกเมื่อสองเดือนก่อน(ใครทำลิงค์เป็นช่วยทีครับ ขอบคุณมาก)  บางท่านถามถึงแปลนบ้าน  และเคยบอกว่าถ้ามีสวนเสร็จแล้ว จะมาupdate ให้ชมกัน

มาตามสัญญาครับ  

เริ่มที่หน้าบ้าน  คงยังจำกันได้นะครับ   บ้านหลังคาเอียงๆกับ ฟ้าใสๆผืนเดิมๆ  

ที่นี่.....อุบลราชธานี ครับ

จากคุณ : ลิลิต
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 23:15:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com