Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอโหวตดิบๆ เลยครับพี่น้อง (ไม่งั้นผบ.ไม่ยอมคุยด้วยซะที) ติดต่อทีมงาน

บ้านเก่า2ทำเล ครับ

1.บ้านเดี่ยว 44ตรว.  ใกล้เซนทรัลแจ้งวัฒนะ ,เมืองทองธานี บ้านห่างปากซอย1200ม.

2.ทฮ. 39ตรว. ถนนนวมินทร์  ใกล้โลตัส ,แมกแวลู ...บ้านห่างปากซอย 300เมตร

ทั้ง2ที่ ราคาพอๆกันเลยครับ และต้องปรับปรุงพอควร บ้านเดี่ยวน่าจะมากกว่า

........จะเปนบ้านหลังแรกน่ะครับ..........

ขอ vote แบบดิบๆ เลยครับ ว่าถ้าเปนพี่น้องอยากอยู่แถวไหนครับ?

ขอบคุณครับ

จากคุณ : thongd123
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 01:12:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com