Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถาม เรื่องกู้ร่วม เงินเดือนรวม ประมาณ 40,000 ครับ ติดต่อทีมงาน

ผมกับแฟน กำลังวางแผนอนาคตกันครับว่า อยากซื้อ คอนโดมือหนึ่ง และไม่มีประสบการณ์ในการซื้อ อสังหา มาก่อนเลย ผมอายุ 28 แฟนอายุ25 เงินเดือน ผมและแฟน คนละ 20,000 รวมกันได้ 40,000

ถ้าเกิดว่า กู้ร่วมจะได้ประมาณเท่าไรหรือครับ

และระหว่างคอนโดกับบ้านมือสองหลุดแบงค์ อันไหนมีโอกาสมากกว่ากัน ทำเลกลางๆ ไม่ถึงกับต้องในเมือง

รบกวนพี่ๆน้องๆ ช่วย แชร์ด้วยครับผม

จากคุณ : carabara
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 54 14:19:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com