Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับเครื่องมือช่างติดบ้าน ติดต่อทีมงาน

พอดีผมอยากจะหา ประแจปากตายแหวนข้างปากตาย แบบเป็นชุดมาติดบ้านไว้  จะได้ไม่ต้องวิ่งไปยืมบ้านอื่นเวลาจะใช้  ไม่ทราบว่าควรเอาประมาณไหนดีครับ

ที่ผมเล็งๆไว้คือ แบบ 14 ตัว
ยี่ห้อ 1. META  2.SATA
ผมหาข้อมูลในเนต ยังไม่ได้เดินดูตามร้านนะครับ ราคามันจะต่างกันพอสมควร

META จะอยู่ที่ 350-370   กับ SATA 1,275-1,350

ที่ต้องตั้งกระทู้ขึ้นมา เพราะตอนแรกจะเลือก META แต่มีหลายเสียง บอกดีมั่ง ไม่ดีมั่ง เพราะเป็นของจีน  ก็เลยมามามอง SATA แต่ราคาก็ต่างกันหลายบาทอยู่  รบกวนเซียนๆเครื่องมือช่าง ฟันธงให้ผมทีนะครับ

ปล.รบกวนด้วยนะครับ  ปกติไม่ได้เข้าห้องนี้ เหมือนมาดูดความรู้อย่างเดียว  
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

จากคุณ : ItsamaauI
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 54 23:31:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com