Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เทคนิค ยิงโจรที่เข้าบ้านแบบไหน เมื่อไหร่ ถึงจะไม่มีปัญหา ติดต่อทีมงาน

เป็นคนดีมันยากจริงๆนะในยุคที่โจรล้นเมือง มาดูกันดีกว่าว่าอุตสาห์หาปืน
มาป้องกันทรัพย์สินแล้ว เจอโจรเข้าบ้านมายิงเปรี้ยงไปมีคนบอกว่าทําเกินกว่าเหตุ
จะติดคุกไหมว่ะ มาดูเทคนิคที่อ่านๆมานะครับในนี้แหล่ะ ก็อแดปกันเอง
ไม่ใช่มีแล้วไม่กล้าใช้ ก็ขายปืนไปลงอ่างยังมีประโยชน์กว่า

1.เรื่องปืนก่อนเลยปืนอะไรดี
ผู้รู้ท่านว่าเอาแบบดูเจตนาเจ้าของบ้านไว้ป้องกันตัวแน่แท้ให้เลือกลูกซองติดบ้านไว้ครับ
เอาลูกซองยิงจากระยะห่างๆหน่อย โดนแล้วเจ็บ ไม่ใช่ย่องเอาลูกซองไปจ่ออันนั้นตายสนิท
อันนี้เบาสุดๆ แต่ศึกษาเทคนิกลูกซองกันหน่อย ยิงตรงไหน เล็งตรงไหน ระยะไหน โดนตรงไหน
เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าเล็งขาเข้าเต็มท้อง เล็งท้องเข้าเต็มหัว สกปรกบ้านเราอีก

หรือปืนพกธรรมดา 9 มม.ก็พอครับไม่ต้องแบบแรงมากมาย ยิงคนไม่ได้ยิงช้าง
เลือกแบบมีแรงปะทะพอหยุดโจรได้ก็โอแล้ว

แต่ไม่ใช่ยิงไปแล้วตร.มาตรวจเจอในตัวโจรมีกระสุนหลายแบบจากหลายกระบอกแถมมีดปักคาอีก
เนื่องด้วยเจ้าของบ้านติดซาดิสต์ สะสมปืนเอาโจรเป็นเป้าลองของอันนี้เกินกว่าเหตุแน่ๆ

ต่อๆๆๆๆๆๆควรยิงเมื่อไหร่ดี

จากคุณ : ผมเป็นคนดีนะครับ
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 54 15:08:45 A:183.89.172.61 X: TicketID:302034

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com