Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ประตูบานเลื่อนยูพีวีซี ล็อกไม่อยู่ครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนพี่ Systemdoor และท่านอื่นด้วยนะครับ
คือบานประตูเลื่อนสลับ ( ตามรูป ) ตัวที่ล็อกมันล็อกไม่อยู่ ( จากที่ดู ช่างที่ติดตั้งคงตัดตัวโรงผิดตำแหน่ง ทำให้พอล็อกแล้ว ตัวเกี่ยวมันล็อกไม่อยู่ ) อยากรบกวนแนะนำ
1.) อุปกรณ์ล็อกเพิ่มเติม , รบกวนรูปแบบ และราคาด้วยครับ

2.) ถ้าจะซ่อมแซมของเดิมด้วย ( คือตัวที่ล็อกจากในบ้าน ล็อกอยู่ , แต่ตัวล็อกเมื่อออกนอกบ้านมันล็อกไม่อยู่นะครับ )

ขอบคุณครับ ( ยิ่งดูผมว่าตัว UPVC ช่างไ่ม่แข๊งแรงซะเลย สกปรกก็ง่าย , ดูเป็นพลาสติกบางๆเองอะ )

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 54 14:24:32

จากคุณ : ผีแดงแดนสยาม
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 54 14:23:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com