Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยโหวตตัดสินใจเลือกคอนโดระหว่างห้องใหญ่ตกแต่งสวย กับห้องเล็กฮวงจุ้ยดีวิวสวยครับ [มีรูป] :> ติดต่อทีมงาน

ห้อง A ใหญ่กว่าแต่งสวย (20 คน)
  ห้อง B ฮวงจุ้ยดี วิวสวย (14 คน)

58.82%
  ห้อง A ใหญ่กว่าแต่งสวย (20 คน)
 41.18%
  ห้อง B ฮวงจุ้ยดี วิวสวย (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามานะครับ 

เรื่องมีอยู่ว่าผมอายุ 24 นะครับทำงานพนักงานบริษัทโดยปัจจุบันเช่าห้องอยู่ ตอนนี้พอมีเงินเก็บเลยกำลังจะซื้อห้องคอนโดแต่ตัดสินใจไม่ได้ระหว่างสองห้องนี้ครับ ซึ่งผมและครอบครัวมีความเห็นต่างกันในบางประเด็นจึงอยากขอความเห็นหน่อยครับว่าท่านอื่นจะคิดอย่างไรบ้างครับ

โดยทั้ง 2 ห้องนี้อยู่ในตึกเดียวกันนะครับแต่มีข้อดีข้อเสียต่างกันไปตามหัวข้อ ขอเรียกห้อง A กับห้อง B ตามนี้นะครับ

จากคุณ : InCuBuz
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 54 21:43:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com