Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอนโด..เล็กๆ ของผม 31 ตรม. จัดแบบประหยัดๆ ได้เท่านี้จริงๆครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  วันนี้วันดี มีโอกาสเลยมารีวิว คอนโดน้อยหลังเล็ก ของผม ซื้อมาปีกว่าแล้วครับ กว่าจะมีโอกาส มารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกัน

คอนโดผม พื้นที่ 31 ตรม. ครับ มีแบ่งเป็นระเบียงกับห้องครัวภายนอกด้วย เป็นโครงการของรีเจนท์คอนโดคับ ราคาไม่แพงมาก  ตอนแรกผมอยากซื้อพวกติดถนน แต่ไม่ไหวครับ ล้าน สองล้าน สามล้านไม่มีตังค์คับ 555

นอกเรื่องซะเยอะ .. พื้นที่ภายในห้องถ้าไม่นับระเบียงกับห้องครัวภายนอกที่แยกออกชัดเจน ภายในก็จะเหลือประมาณ น่าจะไม่ 26 ก็ 28 ตรม. นี่แหละครับ

ตอนแรกผมอยากกั้นห้องมาก แต่ดูจากพื้นที่แล้วคงไม่รอด เลยต้องยอมเป็นเปิดโล่งคับจะได้ไม่อึดอัด

มาร่วมชมรีวิวสั้นๆของผมได้เล้ย

จากคุณ : oh_babe
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 19:36:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com