Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะทำครัวปูน ข้องใจค่ะ เรื่องหน้าบานชุดครัวค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตเจ้าของภาพทุกภาพด้วยค่ะ

จะทำครัวปูนค่ะ  ข้องใจเรื่องหน้าบาน
คือ เราคงไม่ได้ให้ช่างแบบ บุญถาร หรือ เอสบี ไรพวกนี้มาทำ คงเป็นผู้รับเหมาทั่วไป  สงสัยว่าผู้รับเหมาเค้าทำได้แต่หน้าบานตู้ที่ห่าง ๆ กันหรือเปล่า ตามภาพอ่ะคะ

** อีกภาพ  ถ้าหน้าบานตู้แบบชิด ๆ กัน ไม่เห็นส่วนปูนระหว่างหน้าบาน  อยางนี้ต้องครัวปูนที่มีตามห้างใช่ไหมคะ  

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : lovelyeve
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 54 11:16:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com