Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเปิดโลกทัศน์ หามุมมองความรู้ใหม่หน่อยครับ{แตกประเด็นจาก R10409538} ติดต่อทีมงาน

คิดว่า กระทู้นี้ ยังเกี่ยวข้องกับห้องนี้อยู่นะครับ ถือว่าเป็นเกี่ยวเนื่องกับเรื่องการผลิตเฟอร์นิเจอร์แล้วกัน

พอดี ไม่อยากรบกวนกระทู้เดิมน่ะครับ เกรงใจจขกท. เดิมเค้า

อยากได้ความรู้ใหม่ๆ เพิ่มเติมครับ  ผมอาจจะเป็นกบในกะลา ไม่ค่อยได้ออกโลกกว้างเท่าไหร่แล้ว

มีคนเก่งๆ เข้ามา ก็เลยแสดงตัวมาขอความรู้เพิ่มเติมหน่อย

ไม่ต้องกลัวครับ คุณPAN  กะเรื่องคอมเม้นท์  ถ้าตรง แล้วเป็นความรู้จริง โพสต์ในห้องนี้ ผมวา ไม่มีใครว่าครับ

WM ไม่ได้มาสนใจดูทุกกระทู้หรอกครับ  ยกเว้น ถ้าโพสต์ชี้นำสถานที่น่ะ ไม่แน่

เพราะรู้สึกจะชี้นำออกหน้าออกตาไปหน่อย

อย่างเช่นอันนี้ คห.คุณ PAN  รู้สึกโดนลบไปละ http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R10413339/R10413339.html#4

ผมไม่ลงรูปที่แก๊ปไว้แล้วกันนะ เดี๋ยวจะโดนอุ้มไปด้วยครับ wink

เดือนเพ็ญ

จากคุณ : ko7vasan
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 54 22:16:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com