Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สร้างบ้านพักตากอากาศ เมื่อไหร่จะได้ไปตากซักที ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ อย่างที่เกริ่นไว้ในหัวข้อนะครับ คือเมื่อซัก 3-4 ปีก่อนผมซื้อที่ไว้แปลงหนึ่งประมาณ 3 ไร่ ซึ่งมีบ้านพร้อมอาศัยอยู่แต่เป็นแบบชาวบ้านนะครับ ไม่ได้ทาสี ไม่ได้กั้นห้อง ไม่มีอะไรเลย ผมก็พยายามหาเตียง หาตู้ ติดแอร์ กั้นห้อง ทำห้องน้ำใหม่ แต่ก็ยังรู้สึกว่าไม่ใช่ จนเมื่อปีที่แล้ว 2553 นะครับ เจ้าของที่ดินติดกันประกาศขายผมเลยซื้อเพิ่มอีกโดยไม่ได้คิดอะไร คิดว่าถูกก็เลยซื้อไว้ พอดีเพือนรุ่นพี่ไปเที่ยวดูที่ด้วยกันเกิดไอเดียปลูกบ้านใหม่ คราวนี้เลยเป็นที่มาของเรื่องครับ

จากคุณ : lekpran
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 54 19:14:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com