Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตุ๊กแกมันทำแบบนี้หมายความว่ายังไงครับ(เรื่องจริงนะครับไม่ได้โกหก) ติดต่อทีมงาน

ที่บ้านจะมีตุ๊กแกหลายตัวครับชอบโผล่มาในห้องนำ เพราะถ้าเปิดไฟหลอดไส้แมลงจะมาตอมหลอดไฟทำให้ตุ๊กแกมาดักกินแมลง มีอย่วันนึงผมเมากลับบ้านมาอาบน้ำ เจอ   ตุ๊กแกตัวใหญ่ๆมากมาดักกินแมลง   ด้วยความเมาผมก็เลยเต้นท่ายั่วยวนต่างๆให้ตุ๊กแกดูประมาณ10นาที (เต้นไปอาบน้ำไป) กำลังเต้นๆอยู่ อยู่ดีๆตุ๊กแกมันก็ทำท่าสายหัวหงึกๆแล้วมันก็ปีนหนีหายไป ตั้งแต่นั้นมาบ้านผมก็ไม่มีตุ๊กแกอีกเลย.....

สงสัยนะครับเพราะเหตุการณ์เกิดเมื่อ3เดือนก่อนจนถึงวันนี้familly ตุ๊กแกหายไปหมดเลย ไม่ทราบว่าผมไปทำอะไรให้มันขุนเคืองรึเปล่า

จากคุณ : ชัยiriver
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 54 12:22:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com