Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะกรุผนังห้องนอนค่ะ..มีรูปมาให้ดูค่ะ คำนวนค่าใช้จ่ายให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

กระทู้แรกหายไปไหนแล้วไม่รู้เพราะมัวแต่ยุ่งๆ เลยไม่ได้เข้ามาดู T^T
ห้อง ขนาด กว้าง 3.50เมตร สูง3.50เมตร ลึก 3.50.-เมตร
ผนังเป็นไม้สักค่ะ  ช่างสมัยที่ทำบ้านแรกๆเค้า ทำผนังแบบตีสลับกันอ่ะอ่ะค่ะ หนูเรียกไม่ถูก แต่มีรูปประกอบให้ดูนะค่ะ

การที่ช่างทำผนังแบบนี้หล่ะค่ะ ทำให้ มด แมลงตัวน้อยตัวนิด มัน เฮโลเข้ามาในห้องหนูกันยุบหยับ  กัดแล้วคันยิบๆT^T เลยอยากจะกรุผนังหน้องอ่ะค่ะ กรุด้วยไม้อัดค่ะถ้าไม่จริงๆคงไม่ไหว ช่วย คำนวนค่าใช้จ่ายให้หนูหน่อยน่ะค่ะ

อ่อ ขอ แบบหน้าต่างสวยๆด้วยค่ะอยากจะเปลี่ยนหน้าต่างเหมือนกัน
แล้วห้องขนาดนี้จะใช้แอร์แบบไหนดีค่ะ

งบประมาณ7000-10000พอจะกรุห้องนี้ได้ไหมค่ะ
แอร์ราคาไม่เกิน 13000มีไหม หรือต่ำกว่านี้ก็ได้ค่ะ

จากคุณ : แม่ค้า..ตาคม
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 19:21:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com