Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่วมด้วยช่วยแชร์กับผมหน่อยคร๊าบ >> ทาวพลัส vs Terrace vs บ้านกลางเมือง ติดต่อทีมงาน

สามโครงการนี้เป็นยังไงบ้าง ผมลองเก็บข้อมูลแต่ละแห่งมาบ้างแล้วตามนี้นะครับ ทาวพลัส เส้น เกษตร นวมินทร์ โครงการนี้สร้างมาสักพักใหญ่ๆ จุดเด่นน่าจะเป็นเรื่องทำเลนะครับ ส่วนอื่นๆคือ ราคาจะสูงกว่า 2 โครงการที่กำลังจะกล่าวถึง และตัวฟังก์ชั่นจะเล็กกว่า เทอเรซรามอินทรา เทอเรซ รามอินทรา ตรงซอย65 ตัวนี้เป็นโครงการใหม่ของแลนด์ ผมเชคเรตติ้งคนจะพูดถึงโครงการนี้เรื่องการจัดฟังก์ชั่นจะเด่นมากกว่าอีกสองโครงการ ราคาตอนนี้ ผมเชคในเว็บ 4.29 ตอนนี้มีทำโปรโมชั่นอยู่ (ก็น่าสนนะครับ) แต่โลเกชั่นไกลจากเส้นเกตร นวมินมากกว่าครับ บ้านกลางเมือง อยู่ตรงซอยลาดปลาเค้า อันนี้ผมให้เด่นเรื่องราคาถูกกว่าสองตัวแน่นอน แต่ฟังก์ชั่นสู้สองตัวแรกไม่ได้ครับ ผมพอจะมีรายละเอียดประมาณนี้ อยากจะรบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแชร์หน่อยครับ ว่าโครงการไหนน่าสนใจ ราคา คุณภาพ องค์ประกอบ บริการ รปภ.(คือสรุปผมอยากรู้หมดอ่ะครับ) ผมอยากจะลองเก็บข้อมูลก่อนไปดูสภาพโครงจริงนะครับ ส่วนตัว ผมมีงบประมาณพอที่จะซื้อทั้งสามโครงการ ดูโซนคร่าวๆเท่านี้ครับ จะซื้อไว้อยู่กันสองคนกับแฟนและอยากเน้นเรื่องคุณภาพและแวดล้อมดีๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าเลยครับ ปล. ผมอยากทราบเรื่องค่าโอนด้วยครับเดี๋ยวนี้มันประมาณเท่าไหร่แล้ว

จากคุณ : บ้านน้อยหลังนี้สุขีสุดๆ
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 22:57:43 A:124.122.113.224 X: TicketID:314934

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com