Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามผู้รู้หน่อยค่ะ ถ้าจะทำเฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อิน ติดต่อทีมงาน

อยากทราบ..
1.เฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อินควรเลือกไม้แบบไหนดีค่ะ
2.ไม้แต่ละอย่างมีข้อดีข้อเสียอย่างไร
3.แล้วของบริษัทดังที่ขายตามห้างเค๊าใช้ไม้แบบไหนคะ

เคยจ้างบริษัทในเครือของ LPN ไม่รู้ใช้ไม้อะไร แต่ลิ้นชักบางมาก มีกลิ่นเหม็นแสบจมูกนานเป็นปีๆไม่หายเลยค่ะ ตอนนี้จะทำบ้านใหม่กำลังดูๆอยู่ค่ะ..ช่วยหน่อยนะคะ

จากคุณ : enggy mommy
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 54 20:28:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com