Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอร์แอนด์เซอร์วิสดีมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

เมื่อต้นปีติดแอร์ห้องนอนใหญ่
Mitsubishi Super Inverter 24,000 BTU
MSZ-SGF24VA กับร้าน B. Ser.... ไปครับ
งานติดตั้งเรียบร้อยดี แต่ติดไม่ได้ระดับ ทำให้น้ำหยดบริเวณคอลย์เย็น
ผมเจอเต็มๆ ตอนถอดฟิลเตอร์ออกมาล้าง
วันศุกร์นี้ทางร้าน B. Ser....  จะเข้ามาแก้ให้ครับ

ทีนี้ เลยคิดว่าจะลองเปลี่ยนร้านดูบ้าง
ห้องนอนลูก
คิดว่าจะใช้ Mitsubishi Super Inverter 12,000 BTU
MSZ-SGE13VA
เลยขอถามว่าร้าน แอร์แอนด์เซอร์วิส ดีมั้ยครับ
เห็นบอกว่า ถ้าช่างของทางร้านไม่ใช่ช่างซับ ติดตั้งเรียบร้อยดีมาก
แต่ผมยังไม่เคยใช้บริการร้านนี้เลยครับ
ถ้า B. Ser.... แก้ตัวห้องนอนใหญ่ไม่หาย หรือเรียกแล้วไม่มา
ผมเปลี่ยนร้านแน่นอนครับ

ปล. นอกจาก Mitsubishi Super Inverter 12,000 BTU MSZ-SGE13VA
มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ ติดในห้องนอนขนาด 3.25 x 4.25 ครับ

จากคุณ : b777_sd
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 54 09:09:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com