Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาชมกัน ภาพปรับปรุงทาวน์เฮ้าส์เก่า เป็นสำนักงาน Before and After ติดต่อทีมงาน

งานนี้ ซื้อทาวน์เฮาส์เก่ามา อายุมากกว่า 20 ปี  ต้องการทำเป็นสำนักงานเล็กๆครับ

ก็จัดการปรับปรุงใหม่   อยากให้เพื่อนๆ ห้องชายคา ได้ดูเป็นไอเดียนะครับ

ว่า ก่อนปรับปรุง สภาพเป็นอย่างไร และหลังปรับปรุงแล้วสภาพเป็นอย่างไร

บอกก่อนนะครับว่า งบปรับปรุงไม่มาก ไม่ได้ใช้ของแพงเลย เพราะจำกัดงบจริงๆ

ทุกอย่างพยายามเซฟ มากที่สุด เพราะหมดเงินไปกับค่าซื้อทาวน์เฮ้าส์ ก็มากแล้ว

เชิญติชมได้เลยนะครับ

จากคุณ : asawavet
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 16:58:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com