Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดห้องนอนค่ะ เพิ่งแต่งใหม่ ติดต่อทีมงาน

เห็นกระทู้เปิดบ้าน เลยอยากเปิดบ้างแต่แต่งใหม่แต่ห้องนอนนะคะ เพราะว่าจะแต่งงานก็เลยแต่งห้องใหม่ ทั้งๆที่อยู่มาสามสิบปีไม่เคยเปลี่ยนอะไรเลย แค่จัดยังไม่ค่อยจะจัด จากตอนแรกคิดว่าจะซื้อเตียงใหม่แค่หลังเดียวจากเตียงเดี่ยวเปลี่ยนเป็นเตียงคู่แต่นั้น แต่ไปๆมาๆแต่งใหม่หมดห้องเลย ห้องเราแบ่งเป็นสองส่วน เราทำแค่ส่วนในส่วนเดียว ส่วนนอกคงเดิมแต่จัดให้เป็นระเบียนขึ้น ไม่ได้ถ่ายรูปก่อนแต่งห้องส่วนในไว้ เลยเอาแต่ห้องส่วนนอกมาให้ดูเปรียบเทียบนะคะเพราะเฟอร์นิเจอร์ส่วนใหญ่จากห้องส่วนในก็เอามาไว้ที่ห้องส่วนนอก ภาพรวมก็จะคล้ายๆกัน มาดูรูปกันเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 54 18:20:55

จากคุณ : แอนนะยะ
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 17:54:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com