Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือค่ะเรื่อง ถังดักไขมัน VS ถังบำบัดน้ำเสีย ติดต่อทีมงาน

กำลังทำร้านอาหารขนาดเล็กค่ะ(ต่างจังหวัด) เป็นร้านขายอาหารตามสั่ง 6-8 โต๊ะ แบบโล่ง  หาข้อมูลในเน็ตเรื่องระบบบำบัดน้ำทิ้ง  ไปเจอ  ถังดักไขมัน VS ถังบำบัดน้ำเสีย  เริ่ม งง!  ค่ะ  ไม่รู้ว่ามันต่างกันตรงไหน  แล้วจะเลือกใช้ตัวไหนดีให้เหมาะกับการใช้งาน   แบบตั้งหรือแบบฝังดินดีกว่ากัน  ขนาด 1000 ลิตร เอาอยู่มั้ยค่ะ มีขายกันแถวไหนบ้างค่ะ

** รูปโึครงหลังคาร้านค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : supreya
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 54 13:05:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com