Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอตำนิแบงค์ไทยพาณิชย์ เรื่องรีไฟแนนซ์ครับ ติดต่อทีมงาน

ใครทำงานแบงค์นี้ อยากสอบถามครับ ผมกู้บ้านที่นี่ ก่อนผมเป็นลูกค้าติดต่อดีมาก พอจะรีไฟแนนซ์เปลี่ยนไปแบงค์อื่น ทำไมรอนาน ไม่มีเจ้าหน้าที่ ผลัดไปเรื่อยๆ โอนไปเรื่อยๆ คุณทำงานกันแบบไหนครับ...ระบบเช้าชามเย็นชามเหรอครับ ผมต้องโทรหาทุกวัน ติดประชุม รอก่อน ต้องไปเอาเอกสารที่แบงค์ ฝ่ายสินเชื่อไม่ทำวันเสาร์อาทิต์ ส่งเอกสารรอ 15 วัน พอ 15 วันเอกสารคุณไม่ได้มาถึง ผมต้องไปหาคุณที่แบงค์แล้ววีนโมโหพนักงานคนอื่นเหรอครับ.......

ปล. ใครจะทำเรื่องผ่อนบ้านแบงค์นี้คิดดีๆนะครับ ก่อนทำเร็วมา พอดอกแพง จะรีไฟแนนซ์ ไม่ยอมทำไรซะงั้น เซร็ง.....มาบ่น แต่เซร็งอ่ะ งานก็เยอะ รอมาจะ 2 เดือนแล้ว..

จากคุณ : grow up
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 54 00:24:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com