Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ปั้มน้ำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

บ้านปลูกเอง ตอนนี้น่าจะใกล้ที่จะต้องเลือกปั้มน้ำแล้วครับ
แต่ไม่รู้จะเลือกแบบไหน ยี่ห้ออะไร กี่วัตต์ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
บ้านเดี่ยว สองชั้น
ชั้นล่างมี 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใช้ฝักบัวธรรมดาผ่านเครื่องทำน้ำอุ่น
ชั้นบนมี 4 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องน้ำบน มีอ่างอาบน้ำ มีเรนชาวเวอร์
โอกาสที่จะอาบน้ำพร้อมกัน สองห้องพร้อมกันน่าจะมีทุกเช้า
** ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
แก้ไขตรง ใช้ฝักบัวธรรมดาผ่านเครื่องทำน้ำอุ่น

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 54 23:37:31

จากคุณ : artr66
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 54 20:53:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com