Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นเกี่ยวกับMaxwell ติดต่อทีมงาน

คือผมอยากติด ระบบรักษาความปลอดภัย แบบไร้สายจับความเคลื่อนไหวแล้วโทรแจ้งเจ้าของบ้านครับ

ซึ่งผมจะติดเพียงแค่จุดเดียวเท่านั้น magnetic ไม่จำเป็น

ผมติดต่อผ่านweb Maxwell แล้วมีเซลล์โทรมาติดต่อ

เขาแจ้งว่าต้องเป็นไปตามแพ๊คเกจที่มีของผมน่าจะเข้าข่ายโปรคอนโด

คือ 19,000 บาท มัคcontrol1ตัว ตัวจับความเคลื่อนไหว1ตัว. Magnetic1ตัวรีโมท1ตัว แล้วเขาจะแถมไซเรนให้1ตัว

แพงหรือถูกครับ. เพื่อนๆมียี่ห้ออื่นที่จะแนะนำผมไหมครับ หรือว่าช่วงใกล้ๆนี้จะมีงานแสดงสินค้าพวกนี้อีกไหมครับจะได้รอเพื่อที่จะไปเดินเปรียบเทียบในงาน

ปลแล้วของยี่ห้อ red shield บริษัท2010globalsourcesเป็นไงครับดีไหมเห็นราคาถูกดีครับ

จากคุณ : ทีอู่มัก
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 54 09:46:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com