Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้มาแล้ว ยังไม่ได้ย้ายเข้าครับ ยังไม่มีไอเดียแต่งบ้านด้วยครับ ขอเอารูปมาให้รับชมก่อนละกันครับ ติดต่อทีมงาน

ได้มาแล้ว ยังไม่ได้ย้ายเข้าครับ ยังไม่มีไอเดียแต่งบ้านด้วยครับ (จริงๆผมยกให้ master เค้าออกไอเดียแต่งบ้านทั้งหมดไปแล้ว อิอิอิ ) ขอเอารูปมาให้รับชมก่อนละกันครับ

ไว้แต่งเสร็จแล้วจะเอารูปมาให้รับชมอีกทีนะคร้าบบบบ
--------------------------------------------------------------

บางท่านอาจจะเคยเห็นโฆษณาในทีวี ที่มี หนุ่มหล่อ สาวสวย ช่วยกันรถน้ำต้นไม้ที่บ้าน

เหตุการณ์เดียวกันครับ แต่คนละอารมณ์  T_T

ของผมนี่ ช่วยกันเติมน้ำให้เต็มกล่องโฟม กะถังเล็กๆ
แล้วก็ใช้ชามที่ติดรถมาด้วยตักน้ำรถต้นไม้ T_T

ส่วนผมก็ใช้แรงงานยกถังไปราดตามพุ่มไม้ใบหญ้าต่างๆ
เหนื่อยโหดครับ เป็นเล่นไป

อยากจะเข้าไปอยู่เร็วๆแล้วแฮะ แต่ยังอีกซักพัก ต้องรอให้ทุกอย่างเรียบร้อยก่อนครับ
ไว้จะกดชัตเตอร์มาให้ติชมอีกนะครับพี่น้องครับ

ป.ล. แอบดูอยู่ห้องนี้มานานแล้วครับ ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้มากนัก ส่วนใหญ่ออกแนวหาข้อมูลมากกว่าครับ
ป.ล. ๒ ไปตังที่ห้องกล้องไว้แล้วเลยอยากลองที่ห้องนี้บ้างครับ เพราะคงอยู่ห้องนี้อีกนานนนนนน อิอิอิ

จากคุณ : FamicomLover
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 54 03:05:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com