Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@*** คิดไม่ออก รบกวนด้วยครับ แบ๊งค์ไหนน่าสนใจกว่ากัน (มีภาพประกอบ)***@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนร่วม"ชายคา"

ตอนนนี้ว่าที่บ้านผมแล้วเสร็จน่าจะเกิน80-90%แล้วก็ถึงคราที่จะต้องเป็นหนี้เป็นสินกัน

ตอนนี้มีแบ๊งค์ต่างๆต่างยื่นข้อเสนอมาดังนี้

1.ธนาคารกรุงไทย :: ปีที่1  4.25% หลังจากนั้น MLR -0.25%

2.ธนาคาร CIMB thai :: ปีที่1  MLR -6.15  ปีที่2  MLR -2.00  ปีที่3  MLR -1.75 ระยะเวลาที่เหลือ MLR -1.5

3.ธนาคารกสิกรไทย :: ปีที่1  0%  ปีที่2-5 MLR -0.25  ปืที่6-10 MLR -0.75  หลังจากนั้น MLR -1.50

และ4.ธนาคารออมสิน 3.45% 3ปี (แบ๊งค์นี้ยังไม่ได้ยื่นครับ แต่เห็นเพื่อนๆในนี้แนะนำ แหะๆ)

ด้วยความที่เรื่องเงินๆทองๆไม่กระดิกหูเลยแม้แต่น้อยจึงต้องรบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

พลีสสส ขอบคุณมากๆครับ ^^

เอาภาพบ้านมาฝากเพื่อนๆด้วยครับ

จากคุณ : ge-or-ge
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 54 13:57:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com