Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อะไหล่เพลา เครื่องเบนซินอเนกประสงค์ หาซื้อของเก่าได้มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

เครื่องเบนซินอเนกประสงค์ 5.5แรงของเครื่องบดย่อยกิ่งไม้
ใช้งานไม่นาน เพลาขาด คนขายส่งเครื่องยนต์ใหม่มาให้เปลี่ยนเอง
บอกว่าเปลี่ยนแต่เพลาไม่คุ้ม ซื้อเครื่องยนต์ใหม่เลยดีกว่า
แต่เห็นสภาพเครื่องเก่ายังใหม่มากๆ จะทิ้งก็เสียดาย
เลยอยากจะหาซื้ออะไหร่มือสองมาลองเปลี่ยนเอง
ไม่รู้พอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ตามเชียงกงจะมีของพวกนี้ขายมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : HiDoPoNix
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 12:38:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com