Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามเรื่องง่ายๆที่เราไม่รู้ ติดต่อทีมงาน

เกริ่นก่อน  เมื่อก่อนยังไม่ได้เป็นสมาชิก เข้ามาอ่านหาความรู้ในห้องเครื่องแป้ง

ประจำ พอเริ่มสร้างบ้านเลยสมัครสมาชิก  แล้วเข้ามาอ่านในห้องชายคาตลอด

เลยมาถามในห้องชายคาแล้วกัน ถ้าเราตั้งกระทู้ หรืออ่านแล้วเจอกระทู้ที่โดนใจ

แล้วอยากเก็บไว้ ต้องทำอย่างไร เพราะเคยเข้ามาหาใหม่ตาลายหาไม่เจอเลย

ข้อ 2 แล้วเราอ่านเจอกระทู้ที่ถูกใจ จะให้ถูกใจทำอย่างไร แงๆๆเราทำไม่เป็นคะ

ข้อ 3 บางครั้งอ่านเจอในข้อคิดเห็น ปาด กด F 5 เลย  F5 หมายความว่าไงคะ

ข้อ 4 สมาชิกท่านใด อยากแนะนำอะไรเพิ่มได้นะคะ จะได้ตามเขาทันบ้าง

ขอบคุณสำหรับทุกคนที่เข้ามาอ่าน หรือ ตอบ ไขข้อกระจ่างให้คะ

จากคุณ : กั๊บแก
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 54 10:54:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com