Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่าพึ่งเบื่อน่ะค่ะ แล้วสรุปว่าบ้านที่เป็น Precase มันดีหรือไม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือ จากกระทู้เดิมที่เราถามน่ะค่ะ  เรื่องโครงการ inizio วงแหวนปิ่นเกล้า
ขอถามนิดนึงน่ะค่ะ
1.ตอนนี้เราชั่งน้ำหนักดูว่า ถ้าเป็นบ้านที่เป็น  Precase ในอนาคตจะดีหรือไม่ค่ะ   แล้วมันโอเคหรือเปล่าค่ะ
เราชอบที่นี่เพราะแบบบ้าน โมเดินท์  บวกกับทำเล และราคาอ่ะค่ะ เพราะเคยดูแถว โฮมโปร ติดถนนจะประมาณ 6 ล้านกับบ้าน 50 ตารางวา  
แต่ที่นี่พอเราเราไปเห็น ชอบแปลงหัวมุมค่ะที่ประมาณ 75 ตารางวา ราคาเกือบ 3ล้าน 8 ก็เลยรู้สึกโอแล้ว  แต่ตอนนี้รู้สึกกังวลกับบ้าน Precase ที่เพื่อนๆในนี้ชี้แจงอ่ะค่ะ เพราะเราไม่มีความรู้ด้านนี้เลยค่ะ รบกวนแนะแนวหน่อยน่ะค่ะ

2.ถ้าราคานี้แถวนั้นหรือพอมีที่อื่นแนะนำไหมค่ะ ที่สามารถเดินทางไปไหนได้สะดวก (เรายึดเอาเกณท์ที่ทำงานแฟนซึ่งแถว เพชรบุรีตัดใหม่
บ้านเราอยู่เส้นจรัญ บ้านเขาอยู่วุฒากาศอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ)

ขอรบกวนถามนิดนึงน่ะค่ะ  ขอขอบคุณเพื่อนๆๆทุกๆๆคนน่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 54 00:25:43

จากคุณ : Macpen
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 00:24:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com