Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปูพื้นไม้ลามิเนตแล้วมีปัญหาเยอะมั้ย ติดต่อทีมงาน

คือที่บ้านสร้างบ้าน2หลังมีหลังใหญ่หลังนึงผู้อยู่อาศัย8-9คนปูพื้นไม้ลามิเนต

แล้วทีนี้มาดูในห้องชายคามีปัญหาลามิเนตพองตัวบ้างยุบตัวบ้าง

ก็ลองเดินดูเหยียบดูก็รู้สึกมันยวบๆแล้วทีนี้บ้านผมยังสร้างไม่เสร็จ

คือจะตัดไม้ลามิเนตออกให้เหลือน้อยลงเอาไม้มะค่าแทนใช้ไม้มะค่า

ในห้องนอนทุกห้องจะดีมั้ยครับคือพี่สาวน้องสาวผมจะเอาลามิเนต

เพราะว่าสีมันอ่อนมันสวยกว่าผมก็เลยบอกอย่าติดที่ความชอบใจ

ไม่ชอบใจนะวันหน้ามันจะเกิดปัญหาให้เอาความจริงมาพูดกัน

พี่สาวผมก็ตรูก็จะเอาอย่างนี้ตรูชอบเดี๋ยวน้องสาวผมกลับมาเดี๋ยวผมก็จะ

ลองคุยดูเพราะสองคนนี้ชอบใจอย่างไรก็จะเอาอย่างนั้น

ผมมีหน้าที่บอกความจริงให้ข้อมูลพ่อก็ให้มาถามในนี้ว่า

ไม้มะค่ามันจะสีเข้มเรื่อยๆก็ยังไม่รู้ว่าพ่อผมจะอยู่ข้างใคร

คือบ้านผมประชาธิปไตยอยู่แล้วโหวตกันผมคงแพ้

แต่ถึงอย่างไรห้องนอนผมก็ไม้มะค่าแน่นอน

จากคุณ : ข้าวต้มหมูใส่กุ้งแห้ง
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 54 12:13:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com