Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชื่อใหม แถวห้องพักผมมีรถป้ายแดงกันทุกห้อง ยกเว้นห้องผม แต่.....? ติดต่อทีมงาน

เชื่อใหม แถวห้องพักผมมีรถป้ายแดงกันทุกห้อง ยกเว้นห้องผม แต่ไม่มีใครคิดซื้อบ้านกันเลย
ผมเคยถามเขาบอกว่า เช่าอยู่สะบายใจดี
มีแต่ผมที่พยายามเก็บเงิน เพื่อหนีจากห้องเช่านี้ เพื่อบ้านหลังแรก
แต่บางครั้งผมก็อยากขับรถเหมือนคนอืนเขาบ้าง
และ แต่ชีวิตผม มันให้ทางเลือกแค่ทางเดียว บ้าน หรือ รถ
ผมเลือก บ้าน เพื่อนๆๆว่าผมคิดผิดใหมคับ
ถ้าวันนั้นมาถึง ผมผิดหวังจากการกู้กับ ธ ผมจะทำอย่างใรดี
ตั้งแต่อยู่ห้องชายคามา มีแต่ข้อความที่บอกว่า ธ ให้กู้ยาก
กลัวว่า คนต่อไปจะเป้นผม
บ้าน.......รถป้ายแดง..งบ้าน...รถ...บ้าน...

จากคุณ : คะเนศ
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 21:55:02 A:202.91.18.217 X: TicketID:317779

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com