Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอนโดย่านรถไฟฟ้าให้เช่าหมื่นกว่านี่ ผู้เช่าส่วนใหญ่เป็นใคร ทำอะไรกันคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้พักบ้านพ่อแม่ ยังไม่มีวี่แววจะย้ายออก
แต่อยากซื้อคอนโด หรือบ้านมาก ถือเป็นการออมไปด้วย แต่สงสัยค่ะว่าคอนโด 2 3 ล้านนี่ ค่าเช่าก็แพง แล้วจะหาคนเช่าได้มั้ย
คนที่มีเงินจ่ายค่าเช่าแพงๆเค้าไม่ซื้อเองหรอคะ กลัวหาคนเช่าไม่ได้น่ะค่ะ
ใครมีความเห็นยังไง รบกวนแชร์ด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : @ A Little ST. in Town
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 23:40:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com