Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครื่องซักผ้า hitachi sf-110ljs เค้ามาปลี่ยนให้แล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ครับจำกระทู้เก่าของผมได้ไหมครับ ที่บอกว่ารุ่นนี้มีปัญหาปั่นแห้งเสียงดัง ตอนนี้พี่ที่ร้านยูเนียน ไฮแอนด์ เค้าช่วยดูแลดีครับแม้ว่าประกันร้าน 7 วันจะหมดไปแล้วก้อเร่งมา่ส่งเครื่องให้ ร้านนี้เขาดูแลผมดีครับตั้งแต่แรกไม่เคยวางหูโทรศัพท์หนีครับนี่ถ้าเป็นร้านอื่นคงปล่อยลอยแพครับ อีกร้านนึงครับที่ควรอุดหนุุน วันนี้ทั้งpcของฮิตาชิและพี่เจ้าของร้านก็มาส่งเองครับ เข้าใจครับว่าของใช้พวกนี้มันเสียกันได้ผมไม่โทษใครนะครับ แต่เสียแล้วเขาดูแลอย่างนี้นี่ถามจริงจะมีกี่เจ้าครับ
คราวนี้ขอบอกจากประสบการณ์ตรงครับว่ายังไงก้อจะใช้ hitachi ต่อไปไม่ว่าจะเป็นสินค้าตัวใดของhitachi เลือกเลยไม่ต้องคิด ถ้ามีใครถามผมว่า hitachi เป็นไง ดีไหม บริการเป็นยังไง ตัวแทนจำหน่ายเชื่อถือได้ไหม ผมจะเล่าประสบการณ์ของผมให้ฟัง แล้วช่วงหลายวันที่หายไปเขาไม่ได้ลืม case ของผมนะ้้้้hitachi เขาก็บอกความคืบหน้าว่าตอนนี้เป็นยังไงเรื่องถึงไหนแล้ว แต่ก็ต้องให้เวลาเขาเคลียร์ครับเพราะมันไม่ได้ผ่านฝ่ายเดียว แต่ได้เปลี่ยนเครืื่องใหม่ให้ก็happyแล้วครับ ลองเครื่องสองครังแล้วครับปกติดีไม่มีปัญหาใดเลยเหมือนที่เคยเป็น ก็ลองครั้งแรกเสื้อผ้าที่ใส่ทุกวัน ครั้งที่สอง ลองซักผ้านวมครับปั่นเงียบกว่าตัวแรกมากครับ ขอจบแค่นี้ครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : sf
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 20:14:30 A:183.89.240.253 X: TicketID:321746

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com