Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามค่าบริการย้ายแอร์ครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะย้ายแอร์ไปติดที่บ้านใหม่ครับ มีสามตัว

1. Panasonic 12000 BTU ค่าขนย้าย + ติดตั้ง เดินสายท่อใหม่ 3300
2. Panasonic 18000 BTU  ค่าขนย้าย + ติดตั้ง เดินสายท่อใหม่ 3800
3. Eminent 25000 BTU  ค่าขนย้าย + ติดตั้ง เดินสายท่อใหม่ 4500

ช่างคิดค่าถอด ตัวละ 600 บาท ค่าโครงเหล็กแขวนแอร์ 1 ชุด 700 บาท คิดค่าทำที่ครอบซ่อนท่อแอร์ต่างหาก รวม Vat แล้วออกมาประมาณ 20000 บาท แพงไปไหมครับ

แอร์แต่ละตัว เดินท่อไม่เกิน สามถึงห้าเมตรครับ

ระยะทางที่ขนย้าย ประมาณ 2 ป้ายรถเมล์
อยากขอความเห็นเพื่อนสมาชิกครับ ส่วนตัวผมว่าแพงไปหน่อย จะต่อเหลือสัก 15000

จากคุณ : zurato
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 13:21:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com