Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****เป็นคนไม่มีหัวทางด้านแต่งบ้าน ถ้าจะจ้างดีไซน์เนอร์ให้มาแต่งทาวน์โฮมสามชั้น จะคุ้มรึเปล่าคะ **** ติดต่อทีมงาน

คือนานๆจะได้กลับเมืองไทยที คงไม่มีเวลาแต่งบ้านเองอ่ะค่ะ พอดีซื้อทาวน์โฮมสามชั้นไว้ ห้องเปล่าๆเลย มีแต่ห้องน้ำที่สร้างเสร็จ ครัวยังไม่มีเลยค่ะ ถ้าจะจ้างดีไซน์เนอร์มาแต่งให้เก๋ๆ งบไม่เกินล้านห้า สำหรับ สามห้องนอน หนึ่งห้องครัว รวมค่าเฟอร์ บิ้วอิน ตู้เย็น ทีวี ปูกระเบื้องหลังบ้าน จะพอรึเปล่าคะ แล้วงบประมาณนี้จะได้สวยอย่างใจมั้ยคะสำหรับสไตล์ minimal คืออยากได้บ้านโล่ๆงแต่เน้น lighting กะ space เก๋ๆอ่ะค่ะ เฟอร์ไม่ต้องเว่อร์มาก แค่ยี่ห้อบ้านๆในเมืองไทยก้อพออ่ะค่ะ  ใจจริงก้อไม่อยากสิ้นเปลืองงบประมาณแต่กลัวว่าถ้าแต่งเองมันคงจะได้แบบ โซฟามุมนึง ทีวีมุมนึง เบสิคๆอ่ะค่ะเลยคิดว่าจ้างเค้าแต่งจะดีกว่ามั้ยคะ

จากคุณ : pregnant fish
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 13:58:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com