Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเห็นสีหลังคาบ้านเพื่่อนๆค่ะ เลือกไม่ถูกเลยจ้า ติดต่อทีมงาน

รบกวนขอดูของเพื่อนๆหน่อยนะคะ ใครใช้สีอะไรบ้าง มีข้อเสียอะไรรึเปล่า
ส่วนตัวอยากได้สีเงินเรืองรองค่ะ แต่กลัวนานๆไปจะดำง่ายรึเปล่าค่ะ
อีกสีที่อยากได้คือ เขียวไพรพฤกษ์ค่ะ.
อีกสีก็ เทานกพิราบ หรือเทาแพลตตินัมค่ะ หลายใจมาก เลือกไม่ถูกเลย
อยากได้ความเห็น + ของจริงค่ะ ช่วยด้วยนะคะ เพราะเป็นตัวแพงสุดของบ้านแล้ว กลัวเลือกผิดค่ะ

จากคุณ : xylitol
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 21:55:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com