Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระเบื้องปูพื้น ใครๆ ก็ปู แกรนิตโต้กัน มีใคร มีบ้าน ที่ปูพื้น ที่ไม่ได้ใช้กระเบื้อง แกรนิตโต้ บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังเลือกกระเบื้องปูพื้นอยู่ครับ เห็นส่วนใหญ่ คนจะปูด้วยกระเบื้องแกรนิตโต้ แต่ความรู้สึกผม มันจะมีแค่ไม่กี่ลาย สีพื้น สีขาว สีคล้ายๆ หินอ่อน ราคาก็ค่อนข้างสูง
เลยอยากสอบถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ว่ามีใคร ที่ไม่ได้ใช้กระเบื้อง แกรนิตโต้ ปูพื้นบ้างครับ
อยากทราบเหตุผลว่าทำไมไม่ใช้ แกรนิตโต้ครับ
และถ้ามีรูปมาโชว์ จะดีมากเลยครับ เผื่อเป็นแนวทางในการเลือกซื้อกระเบื้อง

ขอบคุณครับ

จากคุณ : สงสัยจัง
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 10:04:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com