Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องติดอลูมิเนียม เหล็กดัด มุ้งลวด ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตยืมรูปของคุณ FamicomLover ด้วยนะคะ

พอดีว่ากะลังทำบานเลื่อนอลูมิเนียมค่ะ ทีนี้ช่างบอกว่าจะติดเหล้กดัดไว้ข้างนอกที่เป็นแบบมีขาเหล็กยดกับปูนด้านนอกค่ะ (อธิบายไม่ถูกเหมือนกันค่ะ) แบบที่ตามตึกแถวติดกันอ่ะคะ

ทีนี้เราก็อยากได้แบบนี้ (รูป) แต่ในรูปเข้าใจว่าจะไม่มีมุ้งลวด ทีนี้เคยถามช่างเขาบอกว่าเอารูปมาให้ดูหน่อยว่าเป็นยังไง

เราหาดูแล้วไม่เห็นมีแบบที่ติดครบทั้ง 3 อย่าง เลยค่ะ
เลยอยากทราบว่าในความเป็นจริงมันสมารถทำได้มั๊ยคะ

ต้องการแบบนี้ค่ะ แต่มีมุ้งลวดที่สามารถถอดออกมาล้างได้ด้วยค่ะ

จากคุณ : ดวงเฮง
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 10:30:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com