Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอนโดค่ะ มีใครคิดที่อยู่จนแก่เลยไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

เอมก็สามสิบแล้ว อนาคต คงไม่คิดแต่งงาน คงไม่คิดจะมีลูก คงเป็นสาวโสด น้องสาวคงแต่งงานออกเรือน เอมคิดจะอยู่คอนโดไปจนแก่เลยค่ะ บ้านคงไม่เอาเพราะตัวคนเดียว ตอนนี้ก็มีอยู่ซื้อสด แถวลาดพร้าวเดินไปถึงใต้ดินแล้วแต่ห้องมันเล็กค่ะ สามสิบกว่า ตรม อยู่ได้สามปีรู้สึกอัดอัด ส่วนกลางก็มีแต่สวนเล็กๆเท่าแมวดิ้นตาย วันก่อนไปดูคอนโดใหม่แถวเมเจอร์ ก็สวยดีค่ะ ดีกว่าที่อยู่มากเลย ห้องใหญ่กว่านิดหน่อย แพงกว่าเกือบสองเท่า เดินทางตอนนี้อาจจะไกลรถไฟ มากกว่า ที่เก่า แต่ก็เดินทางสะดวก รถติดบ้างคอนโดใกล้ๆกับเมเจอร์รัชโยธินเลย กำลังคิดว่า จะขายที่เก่าแล้ว เอาที่ใหม่ จะดีไหมค่ะกลัวอยู่ๆไปแล้ว อึดอัดอีก ที่ใหม่มีสระว่ายน้ำ มีสวนด้วยน่ะค่ะดูไฮโซกว่าเยอะเลย

จากคุณ : เอมอร
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 10:43:24 A:125.24.123.245 X: TicketID:131033

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com