Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้ มีบ้านแล้ว แต่ยังไม่มีม่าน... ถ้ากริ่มจะแจกผ้าม่านของกริ่มให้ จะน่าเกลียดมั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R10886713/R10886713.html

คือที่บ้านกริ่ม เดิมเป็นผ้าม่าน แต่ตอนนี้ชั้นล่างเปลี่ยนเป็นมู่ลี่
ม่านเดิมก็เก็บใส่กล่องไว้อย่างดี  และตอนนี้มีแผนจะเปลี่ยนชั้นบนเป็นมู่ลี่อีก
กริ่มไม่อยากเก็บม่านเดิมไว้  คิดว่าให้ผู้อื่นได้ใช้งาน น่าจะเป็นประโยชน์มากกว่า  
ผ้าม่านยังสภาพดี 95% ค่ะ  ผ้าดีพอสมควร  สีครีมมีลายในตัวนิดหน่อย
เป็นม่านจีบค่ะ
ชั้นล่าง มีแต่ผ้าม่าน  ส่วนราวม่านแจกคนอื่นไปแล้ว
แต่ชั้นบน มีครบทั้งผ้าม่านและราวม่านค่ะ เป็นราวไม้สักค่ะ

ไม่รู้ว่าจะมีใครอยากได้มั้ย
และถ้าจะให้  ควรมีเกณฑ์ในการพิจารณาผู้รับยังไงดีคะ (คืออยากให้เป็นคนที่สมควรจะได้รับมากที่สุดค่ะ อย่าคิดว่ากริ่มเรื่องมากเลยนะคะ)
เพื่อนๆ ช่วยตอบด้วยค่ะ
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 54 09:34:18

จากคุณ : กริ่มใจ
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 09:26:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com