Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรี๊ดดดด..หมดความอดทนแร้วนะ ติดต่อทีมงาน

เราเดินไปตลาดหาซื้อกรงหนูแล้วค่ะ2วันแรกเอาไส้กรอก อบเปนเหยื่อ..มันก้ไม่เข้ากรงไม่เปนไรลองใหม่ๆดึงไส้กรอกทิ้งคราวนี้เอาหมู ตุ๋นเป็นเหยื่อ..มันก้อยังไม่เข้ากรงเริ่มหงุดหหงิดอ่ะเอาใหม่ๆพอมาวันนี้มี หัวปลาทอดเหลืออยู่2หัวใส่เปนเหยื่อไว้2กรงแต่..ไอกรงแรกโอเคยังอยุแต่กรง ที่2นี่สิคะหัวปลาหายเหลือไว้แต่กรงป่าวไม่มีแม้แต่เงาไอ้หนูยักษ์เราเริ่ม ไม่ไหวกะมันแร้วเลี้ยงแมวอยุตัวนึงก้ไม่ได้ช่วยอะไรเรยมะคืนวิ่งสวนกะไอ้หนู ยักษ์ไอ้เหมียวยังเฉยเราจนปัญญาแร้วค่ะเพื่อนๆพิ่ๆช่วยหน่อยนะไม่ขอแบบวางยา นะคะถึงมันจะได้ผลดีแต่ถ้ามันตายยทีหาศพไม่เจอเชียวล่ะคราวนี้งานเข้าแน่ค่ะ

จากคุณ : จ๋อเพชรจอมแสบ
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 19:20:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com