Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง plasma 50นิ้วHD ready กับ LED 40 นิ้ว Full HD ท่านจะเลือกอะไรครับ ติดต่อทีมงาน

มันอาจจะยากหน่อยครับ เพราะคนละเรื่องกัน แต่ไอ้เรื่องคนละเรื่องนี่กำลังทำผมสับสนครับ ราคามันไกล้ๆกันมากระหว่าง 2 ตัวนี้ ของ LG นะครับ ในราคา 20000 - 22000

แถมมีอีกตัวของ pana 40 นิ้ว plasma Full HD มาด้วย ทำให้คิดยากไปอีก ส่วนตัวอ่านเวปหลายที่มาอยากได้พลาสม่า แต่LED มันดูไม่เลวร้ายนี่ครับกินไฟน้อยกว่าด้วย

สรุประหว่าง จอใหญ่กับ Full HD ท่านจะเลือกอะไรครับ ...

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 54 23:47:39

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 54 23:47:13

จากคุณ : Totorokung
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 23:44:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com