Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภรรยาผมโดนทำร้ายที่ Tesco Lotus บางแค รปภ.บอกไม่ใช่ความรับผิดชอบของห้าง .... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ ชาวห้องชายคา

พอดีมีเรื่อง งง ขำ ฮา เกี่ยวกับ ห้างเทสโก้ โลตัส สาขาบางแค ....

เมื่อวานนี้ วันที่ ๗ สค ๕๔ เวลาสักประมาณ ๑๕.๐๐ ภรรยาผมก็ได้ไปซื้อของใช้ต่างๆ ที่โลตัส สาขาบางแค คนเดียวเนื่องจากผมเองมีงานที่ต้องทำ

ระหว่างที่เลือกสินค้าเสร็จ ภรรยาผมได้เดินไปที่แคชเชียร์จ่ายเงิน ต่อคิวตามคิว

ถึงคิวของภรรยาผม น้องแคชเชียร์ก็ยิงบาร์โค๊ตตามหน้าที่ปกติ แต่ยังไม่ทันเสร็จ

ก็มีชายคนหนึ่งอายุประมาณ 40 กว่า เข้ามาแทรกคิว ในมือของผู้ชายคนนั้นมีถุงเท้าและไม้หนีบผ้า

ชายคนนั้นยื่นของให้แคชเชียร์ให้คิดเงินให้เขาทันที  โดยไม่สนใจครับว่าแคชเชียร์ กำลังคิดเงินให้ภรรยาผมอยู่

ชายคนนั้นยื่นของในมือ แล้วพูดจา เอ่อๆๆ อ่าๆๆๆ แบบคล้ายคนใบ้ พูดไม่รู้เรื่อง

แล้วชายคนนั้นก็เอาตัวดันภรรยยาผมออกจากบริเวณที่ยืนรอแคชเชียร์คิดเงิน

ภรรยาผมก็บอกไปว่า ต่อคิวสิค่ะ พร้อมทั้งดันกลับ

แต่ชายคนนั้นเอาห่อของไม่หนีบผ้าฟาดมาที่บริเวณใบหน้าแฟนผม จนริมฝีปากเป็นแผล...

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 54 08:12:28

จากคุณ : D610
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 07:55:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com