Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับการซื้อเครื่องกรองน้ำ RO ครับ ติดต่อทีมงาน

อยากซื้อเครื่องกรองน้ำ RO จากร้านขายส่งแถวๆซอยเสรีไทยครับ
จะซื้อไปติดตั้งที่บ้านพ่อแม่ที่ตจว.น่ะครับ
แต่ไม่สะดวกนำของไปให้ด้วยตนเอง
ไม่แน่ใจว่าที่ร้านมีบริการจัดส่งหรือเปล่าครับ

ถ้าสมมติว่า มีบริการจัดส่ง และไม่ได้ไปเลือกซื้อที่ร้านเอง
จะเสี่ยงที่ของจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ

เครื่องกรองน้ำที่ซื้อจากร้านขายส่งแบบนี้ มีรับประกันหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ราคาเครื่องกรองน้ำที่ร้านใกล้บ้าน ราคาแพงกว่าเท่าตัวเลยครับ (มีตั้งแต่ 7 พันกว่าบาท จนถึงหลักหมื่นครับ) คิดว่าซื้อไปติดตั้งเองน่าจะไม่ยากและประหยัดกว่าครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 54 01:25:48

จากคุณ : poohdent
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 54 01:22:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com