Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รายได้ต่อเดือน 4.5 หมื่น ไม่ควรผ่อนบ้านเกินเท่าไหร่ครับ ติดต่อทีมงาน

ถ้าผ่อนสัก 1.9 หมื่น มันจะเกินตัวไปมั๊ยครับ มันจะตึงรึเปล่าครับ

อยู่คนเดียว ไม่มีผ่อนอย่างอื่นแล้วครับ

มีใครผ่อนบ้านครึ่งๆกับรายได้แบบนี้บ้างครับ

จากคุณ : seasonner
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 14:03:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com