Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- รบกวนสอบถามข้อมูลเรื่องตกแต่งภายในโรงแรม เกสต์เ้ฮ้าส์ครับ ติดต่อทีมงาน

กำลังทำ IS ครับ (รายงานตัวสุดท้ายเพื่อจบการศึกษาครับ) / ต้องการหาคนที่ช่วยตอบแบบสอบถามได้ครับ / ช่วนอนุเคราะห์ด้วยนะครับ ตอนนี้ลำบากมากเลยครับ

อ่า ผมรู้ว่าอาจจะเข้าผิดห้อง แต่ยังไงถ้าท่านมีคนรู้จักที่สามารถช่วยผมได้
อยากได้คนตอบแบบสอบถามเป็นเจ้าของโรงแรม 3 ดาวลงไป หรือโรงแรมเล็ก หรือเกสต์เฮ้าส์ครับ
ไม่ต้องเป็นเจ้าของก็ได้ครับ แต่เป็นผู้มีส่วนตัดสินใจเลือกใช้บริการตกแต่งภายใน (ของโรงแรมที่ท่านทำงานอยู่)
หรือผู้ที่คิดอยากเปิดกิจการ โรงแรม เกสต์เฮ้าส์ในอนาคตก็ได้ครับ

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dElFQU5laG5QNVF2YjFnZWVOTDJIS3c6MA

ขอขอบพระคุณสำหรับทุกความช่วยเหลือนะครับ ขอผลบุญหนุนนำให้ชีวิตท่านเจริญๆ ยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ

จากคุณ : SamChan
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 14:33:00 A:27.130.176.20 X: TicketID:327316

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com