Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ม่านสวย ฝีมือแม่ ภาค 2 ค่ะ << ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

กระทู้วันนี้อยากอวด ม่านที่บ้าน ฝีมือแม่ค่ะ เป็นภาคที่ 2 แล้วนะคะ สำหรับภาคแรกไปดูได้ที่ ...
http://topicstock.pantip.com/home/topicstock/2009/12/R8668665/R8668665.html

หลังจากแม่ทำม่านภาคแรกไป ก็มีคนมาให้แม่ช่วยทำให้ 2-3 หลังได้(ญาติๆ)
และเวลาก็ผ่านไป เราก็หาภาระบ้านอีกหลังมาผ่อน (ไม่มีตังซื้อสด)
แม่ก็เลยต้อง ลงมือ ลงแรง อีกครั้ง (บ้านนี้ก็อยู่กับแม่ด้วยค่ะ)

เริ่มจากบ้านก่อนเลย โครงการของ PF อีกแล้วค่ะ หมู่บ้านเดิมด้วย
แม่เลือกหลังนี้เอง อยากอยู่หมู่บ้านเดิมด้วย พาไปดูที่อื่นก็ไม่ปลื้ม
สรุปจึงได้หลังนี้มา

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 54 19:54:39

จากคุณ : Sivrunk !!
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 19:54:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com